Bán nhà đường Nguyễn Gia Thiều, Quận 3 DT 450.2m2 chỉ 225 tỷ
Nguyễn Gia Thiều, Quận 3, TP. HCM
| Diện Tích : | 450.2 m2 | |
| Loại Bds : | Biệt thự | |
| Loại Đất : | Đất ở | |
| Vị Trí : | Mặt tiền |
– Diện tích: 19.4 x 24m
– Diện tích công nhận: 450.2m2
– Kết cấu: Biệt thự
– Sổ hồng riêng
– Vị trí, ưu điểm: đường Nguyễn Gia Thiều, khu vực an ninh, xây cao tầng, giá trị cho thuê cao, tập trung nhiều ngành nghề, Ngân Hàng, Văn Phòng, Khách Sạn, CHDV, nhà ở…. Phù hợp với nhu cầu của nhiều khách hàng.
Dự Án Tương Tự
125 tỷ
Bán nhà đường Đỗ Quang Đẩu, Quận 1, DT 141.5m2, KC: 8 tầng-st, 125 Tỷ
Đỗ Quang Đẩu, Quận 1, TP. HCM
180 tỷ
Bán nhà đường Trần Quốc Thảo, Quận 3, Dt: 20x18m, Dtcn: 344,5m2, KC: Biệt Thự 4 tầng, 180 Tỷ
Trần Quốc Thảo, Quận 3, TP. HCM
33 tỷ
Bán gấp căn góc 2MT siêu hiếm – siêu rẻ, cách chợ Bến Thành 5′ đi xe giá chỉ 400tr/m2
Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, TP. HCM
400 tỷ
Bán Khách Sạn đường Võ Văn Tần 391m2 Hầm, 10 Lầu, 75P chỉ 400 tỷ
Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3
125 tỷ
Bán nhà đường Nguyễn Thị Minh Khai, Quận 1, Dt: 6,7 x 20m, Dtcn: 130,8m2, KC: Hầm 8 Tầng, 125 Tỷ
Nguyễn Thị Minh Khai, Quận 1, TP. HCM
8,7 tỷ
Bán nhà Hẻm xe hơi CMT8, Phường 13, Quận 10
Cách Mạng Tháng 8, Phường 13, Quận 10, TP. HCM